manjaro-pamac - en to is translation catalogue (352 entries)

en: Install, update, or remove packages
is: Setja upp, uppfæra eða eyða pökkum

en: Authentication is required to install, update, or remove packages
is: Auðkenningar krafist til að setja inn, uppfæra eða eyða pökkum

en: Failed to initialize alpm library
is: Mistókst að frumstilla alpm aðgerðasafnið

en: Synchronizing package databases
is: Samstilli gagnagrunna fyrir pakka

en: Failed to synchronize databases
is: Mistókst að samstilla gagnagrunn

en: Failed to init transaction
is: Mistókst að frumstilla aðgerð

en: Failed to prepare transaction
is: Mistókst að undirbúa aðgerð

en: target not found: %s
is: markmið fannst ekki: %s

en: package %s does not have a valid architecture
is: pakkinn %s hefur ekki gilt kerfissnið (architecture)

en: unable to satisfy dependency '%1$s' required by %2$s
is: Ekki hægt að fullnægja framfærslu '%1$s' sem er krafist af %2$s

en: Warning
is: Aðvörun

en: installing %1$s (%2$s) breaks dependency '%3$s' required by %4$s
is: uppsetning %1$s (%2$s) brítur framfærni '%3$s' sem krafist er af %4$s

en: Add %s to remove
is: Bættu við %s til að eyða

en: if possible, remove %s and retry
is: ef mögulegt, eyddu %s og reyndu aftur

en: removing %1$s breaks dependency '%2$s' required by %3$s
is: fjarlægja %1$s brítur framfærni '%2$s' sem krafist er af %3$s

en: %1$s and %2$s are in conflict
is: %1$s og %2$s stangast á

en: %s needs to be removed but it is a locked package
is: %s þarf að fjarlægja en sá pakki er læstur

en: Failed to initialize AUR database
is: Mistókst að frumstilla AUR gagnagrunn

en: removing %s from target list
is: eyði %s frá markaðsskrá

en: A restart is required for the changes to take effect
is: Það þarf að endurræsa til að virkja breytingar

en: Transaction cancelled
is: Hætt við aðgerð

en: %1$s exists in both %2$s and %3$s
is: %1$s er til í bæði í %2$s og %3$s

en: %1$s: %2$s already exists in filesystem (owned by %3$s)
is: %1$s: %2$s er þegar til í skráarsafni (eign %3$s)

en: %1$s: %2$s already exists in filesystem
is: %1$s: %2$s er þegar til í skráakerfinu

en: if this file is not needed, remove it and retry
is: ef þessi skrá er óþörf, eyðið og reynið aftur

en: It has been backed up to %s
is: Hefur verið afritað til %s

en: Removing invalid files and retrying
is: Eyði ógildum skrám og reyni aftur

en: %s is invalid or corrupted
is: %s er ógildur eða skemmdur

en: you can remove this file and retry
is: þú mátt eyða þessari skrá og reynt aftur

en: failed to retrieve some files
is: mistókst að sækja nokkrar skrár

en: Failed to commit transaction
is: Mistókst að framkvæma aðgerð

en: Checking dependencies
is: Athuga kerfiskröfur

en: Checking file conflicts
is: Athuga árekstra skráa

en: Resolving dependencies
is: Leysi kerfiskröfur

en: Checking inter-conflicts
is: Athuga innri árekstra

en: Installing %s
is: Set upp %s

en: Upgrading %s
is: Uppfæri %s

en: Reinstalling %s
is: Enduruppsetning %s

en: Downgrading %s
is: Niðurfærsla á %s

en: Removing %s
is: Fjarlægi %s

en: Checking integrity
is: Athuga gæði

en: Loading packages files
is: Hleð inn pakkaskrám

en: Configuring %s
is: Stilli %s

en: Error while configuring %s
is: Villa við stillingu á %s

en: Checking available disk space
is: Athuga tiltækt diskpláss

en: %1$s optionally requires %2$s
is: %1$s þarfnast mögulega %2$s

en: Database file for %s does not exist
is: Gagnagrunnsskrá fyrir %s er ekki til

en: Checking keyring
is: Athuga með dulritunarlykla

en: Downloading required keys
is: Næ í nauðsynlega dulritunarlykla

en: %1$s installed as %2$s.pacnew
is: %1$s uppsett sem %2$s.pacnew

en: %1$s installed as %2$s.pacsave
is: %1$s uppsett sem %2$s.pacsave

en: Running pre-transaction hooks
is: Keyri forathuganir fyrir aðgerðir

en: Running post-transaction hooks
is: Keyri frágangsathuganir eftir aðgerðir

en: Error while running hooks
is: Villa við keyrslu á hooks

en: About %lu second remaining | About %lu seconds remaining
is[0]: Um %lu sekúndur eftir
is[1]: Um %lu sekúndur eftir

en: About %lu minute remaining | About %lu minutes remaining
is[0]: Um það bil %lu mínúta eftir
is[1]: Um það bil %lu mínútur eftir

en: Error
is: Villa

en: Refreshing %s
is: Endurles %s

en: Download of %s started
is: Niðurhal af %s byrjað

en: Downloading %s
is: Sæki %s

en: Download of %s finished
is: Niðurhal af %s lokið

en: Authentication failed
is: Auðkenning mistókst

en: Waiting for another package manager to quit
is: Bíð eftir að annar pakkastjóri hætti

en: Timeout expired
is: Tímamörk runnu út

en: Refreshing mirrors list
is: Endurles speglalista

en: Cloning %s build files
is: Klóna %s bygginga skrár

en: Failed to clone %s build files
is: Mistókst að klóna %s bygginga skrár

en: Generating %s information
is: Bý til upplýsingar um  %s

en: Failed to generate %s information
is: Mistókst að búa til upplýsingar um %s

en: Checking %s dependencies
is: Athuga kerfiskröfur %s

en: Failed to check %s dependencies
is: Mistókst að athuga kerfiskröfur fyrir %s

en: key %s could not be imported
is: var ekki hægt að setja inn lykil %s

en: Transaction successfully finished
is: Aðgerð lokið - tókst

en: Preparing
is: Undirbúa

en: Yes
is: Já

en: Nothing to do
is: Ekkert sem hægt er að gera

en: %1$s: ignoring package upgrade (%2$s => %3$s)
is: %1$s: hunsa uppfærslu á pakka (%2$s => %3$s)

en: Failed to synchronize AUR database
is: Mistókst að frumstilla AUR gagnagrunn

en: Failed to build %s
is: Mistókst að byggja %s

en: Building %s
is: Byggi %s

en: Choose optional dependencies for %s
is: Veldu valkvæðar kerfiskröfur fyrir %s

en: Choose a provider for %s
is: Veldu útgefanda fyrir %s

en: Import PGP key
is: Set inn PGP lykil

en: Trust and Import
is: Traust og uppsetning

en: _Cancel
is: _Hætta við

en: The PGP key %1$s is needed to verify %2$s source files
is: Það þarf PGP lykil %1$s til að staðfesta frumskrár %2$s

en: Trust %s and import the PGP key
is: Treystu %s og setja inn PGP lykil

en: Official Repositories
is: Opinber pakkageymslur

en: Repositories
is: Pakkageymslur

en: Depends On
is: Er háð

en: Orphan Of
is: Munaðarleysingi af

en: Conflicts With
is: Stangast á við

en: Required By
is: Krafist af

en: Replaces
is: Kemur í staðinn fyrir

en: Edit build files
is: Breyta bygginga skrám

en: Total download size
is: Heildarstærð niðurhals

en: Edit %s build files
is: Breyta bygginga skrám %s

en: Save
is: Vista

en: _Close
is: _Loka

en: Restart
is: Endurræsa

en: Install
is: Setja upp

en: The snap %s was published using classic confinement
is: Snap-ið %s var birt með hefðbundinni innilokun

en: Install %s anyway
is: Set samt upp %s

en: Package Manager
is: Pakkastjórnun

en: Install packages from repositories, path or url
is: Set upp pakka frá skráarsafni, leið eða vefslóð

en: Remove packages
is: Fjarlægja pakka

en: Build packages from AUR and install them with their dependencies
is: Byggja pakka frá AUR og setja þá upp með háði þeirra

en: package(s)
is: pakka(r)

en: Updates Available
is: Uppfærslur tiltækar

en: Your system is up to date
is: Kerfið þitt er með öllum nýjasta hugbúnaðinum

en: _Quit
is: _Hætta

en: %u available update | %u available updates
is[0]: %u fáanleg uppfærsla
is[1]: %u tiltækar uppfærslur

en: Details
is: Nánar

en: No package found
is: Enginn pakki fannst

en: Checking for Updates
is: Athuga með uppfærslum

en: Install Local Packages
is: Setja upp staðværan pakka

en: _Open
is: _Opna

en: Alpm Package
is: Alpm pakki

en: A Package Manager with Alpm, AUR, Flatpak and Snap support
is: Pakkastjórnandi með stuðning fyrir Alpm, AUR, Flatpak og Snap

en: %u pending operation | %u pending operations
is[0]: %u aðgerð í bið
is[1]: %u aðgerðir í bið

en: Pending
is: Óútkljáður

en: All
is: Allt

en: Explicitly installed
is: Sérstaklega uppsett

en: Orphans
is: Munaðarleysingjar

en: Foreign
is: Utanaðkomandi

en: Installed
is: Uppsett

en: Ignored
is: Hunsa

en: None
is: Ekkert

en: Install Reason
is: Ástæða uppsetningar

en: Installed as a dependency for another package
is: Sett upp sem hæði fyrir annan pakka

en: Mark as explicitly installed
is: Merkja sem sérstaklega uppsett

en: Licenses
is: Notkunarleyfi

en: Unknown
is: Óþekkt

en: Repository
is: Pakkageymsla

en: Package Base
is: Grunnpakki

en: Maintainer
is: Umsjónarmaður

en: First Submitted
is: Fyrst lagt fram

en: Last Modified
is: Síðast breytt

en: Votes
is: Atkvæði

en: Out of Date
is: Úrelt

en: Groups
is: Hópar

en: Packager
is: Pakkari

en: Build Date
is: Byggingardagsetning

en: Install Date
is: Uppsetningardagur

en: Validated By
is: Fullgilt af

en: Backup files
is: Öryggisafrit

en: Optional Dependencies
is: Valkvæðar kerfiskröfur

en: Optional For
is: Valfrjálst fyrir

en: Provides
is: Skaffar

en: Make Dependencies
is: Geri kerfiskröfur

en: Check Dependencies
is: Athuga kerfiskröfur

en: Publisher
is: Útgefandi

en: Confined in a Sandbox
is: Innilokað í sandkassa

en: Channels
is: Stöðvar/leiðir

en: OS Updates
is: Stýrikerfis uppfærslur

en: Includes performance, stability and security improvements
is: Felur í sér bætingu í afköstum, stöðuleika og öryggi

en: Featured
is: Valið

en: Photo & Video
is: Myndir og Myndbönd

en: Music & Audio
is: Tónlist og Hljóð

en: Productivity
is: Framleiðni

en: Communication & News
is: Samskipti og Fréttir

en: Education & Science
is: Nám og Vísindi

en: Games
is: Leikir

en: Utilities
is: Gagnlegt

en: Development
is: Þróun

en: Updates
is: Uppfærslur

en: Last refresh
is: Síðasta endurnýjun

en: every 3 hours
is: á 3 klst. fresti

en: every 6 hours
is: á 6 klst. fresti

en: every 12 hours
is: á 12 klst. fresti

en: every day
is: Á hverjum degi

en: every week
is: vikulega

en: Worldwide
is: Út um allan heim

en: To delete
is: Á að eyða

en: %u file | %u files
is[0]: %u skrá
is[1]: %u skrár

en: Select Build Directory
is: Veldu uppsetningarmöppu

en: _Choose
is: _Velja

en: Choose Ignored Upgrades
is: Velja að hunsa uppfærslur

en: Enter a selection (default=%s)
is: Sláðu inn val (sjálfvirkt=%s)

en: none
is: ekkert

en: Enter a number (default=%d)
is: Sláðu inn númer (sjálfvirkt=%d)

en: [y/N]
is: [j/N]

en: y
is: j

en: yes
is: já

en: Apply transaction
is: Beita þýðingu

en: To upgrade
is: Til uppfærslu

en: To reinstall
is: Til enduruppsetningar

en: To install
is: Til uppsetningar

en: To build
is: Á að byggja

en: To downgrade
is: Á að niðurfæra

en: To remove
is: Á að fjarlægja

en: Total installed size
is: Heildarstærð uppsetningar

en: Total removed size
is: Heildarstærð eyðingu

en: View %s build files diff
is: Skoða breytingar í bygginga skrám fyrir %s

en: Building packages as dynamic user
is: Að byggja pakka sem notandi með sveigjanleg réttindi

en: Setting build directory to %s
is: Geri bygginga möppu í %s

en: No PKGBUILD file found in current directory
is: Engin PKGBUILD skrá í þessari möppu

en: Checking development packages updates as root
is: Athuga þróunar uppfærslu pakka sem rót

en: Available actions
is: Mögulegar aðgerðir

en: action
is: aðgerð

en: options
is: valmöguleikar

en: Search for packages or files, multiple search terms can be specified
is: Leita að pökkum eða skrám, hægt er að nota mörg leitarskilyrði

en: file(s)
is: skrá(r)

en: only search for installed packages
is: leita aðeins að uppsettum pökkum

en: only search for packages in repositories
is: leita aðeins að pökkum í pakkageymslu

en: also search in AUR
is: leita líka í AUR

en: do not search in AUR
is: ekki leita í AUR

en: search for packages which own the given filenames (filenames can be partial)
is: leita að pökkum sem eiga gefin skráarheiti (skráarheiti geta verið ókláruð)

en: only print names
is: aðeins prenta nöfn

en: Display package details, multiple packages can be specified
is: Sýna smáatriði pakka, margir pakkar geta verið valdir

en: List packages, groups, repositories or files
is: Lista niður pakka, hópa, pakkageymslur eða skrár

en: group(s)
is: hópur(ar)

en: repo(s)
is: Pakkageymsla

en: list installed packages
is: Lista niður pakka

en: list explicitly installed packages
is: Lista sérstaklega niður pakka

en: list packages that were installed as dependencies but are no longer required by any installed package
is: Lista niður pakka sem voru settir upp sem hæði en eru ekki lengur þarfir af neinum uppsettum pakka

en: list packages that were not found in the repositories
is: Lista niður pakka sem fundust ekki í pakkageymslum

en: list all packages that are members of the given groups, if no group is given list all groups
is: lista alla pakka sem eru meðlimur af gefnum hóp, ef enginn hópur er valinn, lista alla hópa

en: list all packages available in the given repos, if no repo is given list all repos
is: lista niður alla pakka í gefinni pakkageymslu, ef engin pakkageymsla er valin, lista allar pakkageymslur

en: list files owned by the given packages
is: lista niður skrár í eigu gefins pakka

en: Clone or sync packages build files from AUR
is: Klóna eða samstilla byggingaskrár pakka frá AUR

en: build directory, if no directory is given the one specified in pamac.conf file is used
is: byggi möppu; ef engin mappa er gefin, þá er gefin mappa í pamac.conf skrá er notuð

en: also clone needed dependencies
is: klóna líka þarfar kerfiskröfur

en: do not print any output
is: ekki prenta neinar útkomur

en: overwrite existing files
is: skrifa yfir núverandi skrár

en: If no package name is given, use the PKGBUILD file in the current directory
is: Ef ekkert pakka nafn er gefið, notið PKGBUILD skrá í núverandi möppu

en: The build directory will be the parent directory, --builddir option will be ignored
is: Bygginga mappa verður yfirmappa, --builddir möguleiki verður hundsaður

en: and --no-clone option will be enforced
is: og --no-clone möguleiki verður framfylgt

en: keep built packages in cache after installation
is: geymi byggðum pökkum í skyndiminni eftir uppsetningu

en: do not keep built packages in cache after installation
is: geymi ekki byggðum pökum í skyndiminni eftir uppsetningu

en: only print what would be done but do not run the transaction
is: prenta bara hvað verður gert en keyri ekki breytingar

en: do not clone build files from AUR, only use local files
is: klóna ekki bygginga skrár frá AUR, nota staðbundnar skrár

en: bypass any and all confirmation messages
is: fer á svig við staðfestinga skilaboð

en: glob
is: alþjóðlegt (global)

en: ignore a package upgrade, multiple packages can be specified by separating them with a comma
is: hunsa uppfærslu pakka, fjöldi pakka getur verið tilgreindur með því að skilja á milli þeirra með kommu

en: overwrite conflicting files, multiple patterns can be specified by separating them with a comma
is: Rita yfir skrár sem stangast á, fjöldi mynstra getur verið tilgreint með því að skilja á milli þeirra með kommu

en: download all packages but do not install/upgrade anything
is: hlaða niður öllum pökkum, en ekki setja upp/uppfæra neitt

en: mark all packages installed as a dependency
is: merkja öll pakkahermdir sem uppsetningarályktun

en: mark all packages explicitly installed
is: Merkja alla pakka sérstaklega uppsett

en: check for updates
is: Athuga með uppfærslur

en: do not check for updates
is: Ekki athuga með uppfærslur

en: Reinstall packages
is: Enduruppsetning pakka

en: remove packages only if they are not required by any other packages
is: fjarlægja pakkana aðeins ef þeir eru ekki nauðsynlegir fyrir neinar aðrar pakkamyndanir

en: remove all target packages, as well as all packages that depend on one or more target packages
is: Fjarlægja öll markpakkana, ásamt öllum pökkum sem eru háðar einum eða fleiri markpökkum

en: remove dependencies that are not required by other packages, if this option is used without package name remove all orphans
is: fjarlægja háða þarfir sem ekki eru nauðsynlegar fyrir aðrar pakkamyndanir; ef þessi möguleiki er notaður án þess að tilgreina pakkafornafn, þá fjarlægja öll einmanaðilar

en: do not remove dependencies that are not required by other packages
is: Ekki fjarlægja háða þarfir sem ekki eru nauðsynlegar fyrir aðrar pakkamyndanir.

en: ignore files backup
is: hunsa afrit af skrám

en: Safely check for updates without modifiying the databases
is: Skoða örugglega hvort uppfærslur eru tiltækar án þess að breyta gagnagrunnum

en: Exit code is 100 if updates are available
is: Útgangskóði er 100 ef uppfærslur eru tiltækar

en: build directory (use with --devel), if no directory is given the one specified in pamac.conf file is used
is: Uppsetningarmappa (nota með --devel), ef engin mappa er tilgreind, þá er sú sem er tilgreind í skránni pamac.conf notuð.

en: also check updates in AUR
is: Líka athuga með uppfærslur frá AUR

en: do not check updates in AUR
is: Ekki athuga með uppfærslur frá AUR

en: only print one line per update
is: Aðeins prenta eina línu fyrir uppfærslu

en: also check development packages updates (use with --aur)
is: Athuga einnig uppfærslur á þróunarpökkum (nota með --aur)

en: do not check development packages updates
is: Ekki athuga þróunar pakka uppfærslu

en: Upgrade your system
is: Uppfærðu kerfið þitt

en: force the refresh of the databases
is: Knýja fram endurlesa gagnagrunna

en: do not refresh the databases
is: ekki endurlesa gagnagrunna

en: enable package downgrades
is: virkja pakka niðurfærslur

en: disable package downgrades
is: afvirkja pakka niðurfærslur

en: also upgrade packages installed from AUR
is: Einnig uppfæra uppsetta pakka frá AUR

en: do not upgrade packages installed from AUR
is: Ekki uppfæra uppsetta pakka frá AUR

en: also upgrade development packages (use with --aur)
is: Uppfæra einnig þróunarpakka (nota með --aur)

en: do not upgrade development packages
is: Ekki athuga þróunar uppfærslu pakka

en: build directory (use with --aur), if no directory is given the one specified in pamac.conf file is used
is: Uppsetningarmappa (nota með --aur), ef engin mappa er tilgreind, þá er sú sem er tilgreind í skránni pamac.conf notuð

en: Clean packages cache or build files
is: Hreinsa skyndiminni pakkanna eða uppsetningarskrár

en: number
is: númer

en: specify how many versions of each package are kept in the cache directory
is: Tilgreina hversu mörgar útgáfur af hverri pakka eru varðveittar í skyndiminnismöppu

en: only target uninstalled packages
is: Aðeins merkja pakkana sem eru ekki uppsettar

en: remove all build files, the build directory is the one specified in pamac.conf
is: Fjarlægja allar uppsetningarskrár, uppsetningarmappan er sú sem er tilgreind í pamac.conf

en: do not remove files, only find candidate packages
is: ekki eyða skrám, aðeins finna mögulegar pakkahermdir

en: also display all files names
is: sýna einnig öll skránöfn

en: Name
is: Nafn

en: Version
is: Útgáfa

en: Description
is: Lýsing

en: URL
is: VEFSLÓÐ

en: Installed Size
is: Uppsett stærð

en: No package owns %s
is: Enginn pakki á %s

en: %s is owned by %s
is: %s er í eigu %s

en: %u ignored update | %u ignored updates
is[0]: %u hunsa uppfærslu
is[1]: %u hunsa uppfærslur

en: Remove only the versions of uninstalled packages
is: Aðeins fjarlægja útgáfum af eyddum pökkum

en: Number of versions of each package to keep in the cache
is: Fjöldi af útgáfum af hverjum pakka til að halda í skyndiminni

en: Clean cache
is: Hreinsa skyndiminni

en: Clean build files
is: Hreinsa uppsetningarskrár

en: Add %s to install
is: Bæta við %s til uppsettningar

en: %s is only available from AUR
is: %s er aðeins fráanlegt frá AUR

en: There is %1$u member in group %2$s | There are %1$u members in group %2$s
is[0]: Það er %1$u meðlimur í hópi %2$s
is[1]: Það eru %1$u meðlimir í hópi %2$s

en: all
is: allt

en: Add %s to reinstall
is: Bæta við %s til enduruppsettningar

en: Install %1$s from %2$s
is: Setja upp %1$s frá %2$s

en: No
is: Nei

en: Choose a Provider
is: Veldu útgefanda

en: Choose
is: Velja

en: Progress
is: Framvinda

en: Pamac History
is: Ferill Pamac

en: Transaction Summary
is: Samantekt aðgerðar

en: _Apply
is: _Virkja

en: Software Mode
is: Hugbúnaðaraðferð

en: Refresh databases
is: Endurlesa gagnagrunna

en: View History
is: Skoða feril

en: Preferences
is: Valkostir

en: About
is: Um

en: Search
is: Leita

en: Remove all
is: Fjarlægja allt

en: Install all
is: Setja upp allt

en: Ignore all
is: Hunsa allt

en: Sort by
is: Raða eftir

en: Relevance
is: Mikilvægi

en: Size
is: Stærð

en: Date
is: Dagsetning

en: Refresh
is: Endurnýjun

en: Categories
is: Flokkar

en: Browse
is: Flakka

en: Launch
is: Ræsa

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Reinstall
is: Enduruppsetning

en: Build
is: Byggja

en: Dependencies
is: Kerfiskröfur

en: Files
is: Skrár

en: Reset build files
is: Endurræsa bygginga skrám

en: Build files
is: Bygginga skrám

en: General
is: Almennt

en: Check for updates
is: Athuga með uppfærslur

en: Updates check frequency
is: Tíðni uppfærsluskoðunar

en: Automatically download updates
is: Sjálfkrafa niðurhala uppfærslur

en: Upgrade the system at shutdown
is: Að endurnýja kerfið við lokun

en: Hide tray icon when no update
is: Fela táknmynd í bakka þegar engar uppfærslur

en: Downloads
is: Niðurhal

en: Parallel downloads
is: Samhliða niðurhal

en: Use mirrors from
is: Nota spegla frá

en: Refresh Mirrors
is: Endurlesa spegla

en: Cache
is: Skyndiminni

en: Number of versions of each package to keep
is: Fjöldi af útgáfum af hverjum pakka til að halda í

en: Remove only the uninstalled packages
is: Aðeins fjarlægja eyddum pökkum

en: Clean
is: Hreinsa

en: Advanced
is: Þróaður

en: Misconfiguration of these options can lead to system breakage.
    Modify them only if you know what you are doing.
is: Mögulegur villustilling á þessum stillingum getur leitt til brots á kerfinu.
    Breyttu þeim einungis ef þú veist hvað þú ert að gera.

en: Check available disk space
is: Athuga tiltækt diskpláss

en: Remove unrequired dependencies
is: Fjarlægja ónauðsynlegar kerfiskröfur

en: Do not check for updates when installing
is: Ekki athuga með uppfærslur þegar þú ert í uppsetningum

en: Enable downgrade
is: Virkja niðurfærslu

en: Ignored upgrades
is: Hunsa uppfærslur

en: Third Party
is: Þriðji aðili

en: AUR is a community maintained repository so it presents potential risks and problems.
    All AUR users should be familiar with the build process.
is: AUR er hugbúnaðarsafn sem viðhaldið er af fjölda sjálfboðaliða þannig að því fylgir ákveðin áhætta.
    Allir notendur AUR ættu að vera meðvitaðir um byggingaferlið.

en: Enable AUR support
is: Virkja AUR-stuðning

en: Keep built packages
is: Varðveita uppsetta pakka

en: Check for development packages updates
is: Athuga þróunar uppfærslu pakka

en: Build directory
is: Byggja skrá

en: Flatpak packages are maintained by their publisher.
is: Flatpak pakkar eru viðhaldsnir af útgefanda þeirra.

en: Enable Flatpak support
is: Virkja Flatpak-stuðning

en: Snap packages are maintained by their publisher.
is: Snap pakkar eru viðhaldsnir af útgefanda þeirra.

en: Enable Snap support
is: Virkja Snap-stuðning
