manjaro-pamac - en to sw translation catalogue (13 entries)

en: Warning
sw: Onyo

en: Error
sw: Hatari

en: Transaction successfully finished
sw: Shughuli zimekamilika vyema

en: Preparing
sw: Kutayarisha

en: Yes
sw: Ndio

en: Replaces
sw: Huchukua nafasi ya

en: Save
sw: Hifadhi

en: To remove
sw: Kutoa

en: number
sw: nambari

en: No
sw: La

en: Choose
sw: Chagua

en: Progress
sw: Mwendo

en: Date
sw: Tarehe
