manjaro-pamac - en to vi translation catalogue (62 entries)

en: Checking dependencies
vi: Đang kiểm tra các phần phụ thuộc

en: Checking file conflicts
vi: Đang kiểm tra xung đột tệp tin

en: Resolving dependencies
vi: Đang xử lý các phần phụ thuộc

en: Installing %s
vi: Đang cài đặt %s

en: Upgrading %s
vi: Đang nâng cấp %s

en: Reinstalling %s
vi: Đang cài lại %s

en: Downgrading %s
vi: Đang hạ cấp %s

en: Removing %s
vi: Đang gỡ bỏ %s

en: Checking integrity
vi: Đang kiểm tra tính toàn vẹn

en: Loading packages files
vi: Đang nạp các tệp tin của các gói

en: Configuring %s
vi: Đang thiết lập %s

en: Checking available disk space
vi: Đang kiểm tra không gian đĩa trống

en: Checking keyring
vi: Đang kiểm tra vòng khóa

en: Downloading required keys
vi: Đang tải về các khóa yêu cầu

en: Refreshing %s
vi: Đang làm mới %s

en: Downloading %s
vi: Đang tải về %s

en: Authentication failed
vi: Xác nhận thất bại

en: Transaction successfully finished
vi: Chuyển giao kết thúc thành công

en: Preparing
vi: Đang chuẩn bị

en: Nothing to do
vi: Không có gì để thực hiện

en: Depends On
vi: Phụ thuộc vào

en: Conflicts With
vi: Xung đột với

en: Required By
vi: Được yêu cầu bởi

en: Replaces
vi: Thay thế

en: Total download size
vi: Tổng kích cỡ tải về

en: Install
vi: Cài đặt

en: Package Manager
vi: Trình quản lý gói

en: Details
vi: Chi tiết

en: No package found
vi: Không tìm thấy gói nào

en: Explicitly installed
vi: Đã cài đặt theo chỉ định

en: Orphans
vi: Không liên quan

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Install Reason
vi: Lý do cài đặt

en: Installed as a dependency for another package
vi: Được cài đặt như phần phụ thuộc cho một gói khác

en: Licenses
vi: Giấy phép

en: Unknown
vi: Không biết

en: Repository
vi: Kho

en: Groups
vi: Nhóm

en: Packager
vi: Người đóng gói

en: Install Date
vi: Ngày cài đặt

en: Backup files
vi: Tệp tin sao lưu

en: Provides
vi: Nhà cung cấp

en: To reinstall
vi: Để cài lại

en: To install
vi: Để cài đặt

en: To build
vi: Để tạo

en: To downgrade
vi: Để hạ cấp

en: To remove
vi: Để gỡ bỏ

en: Name
vi: Tên

en: Version
vi: Phiên bản

en: Installed Size
vi: Kích cỡ cài đặt

en: Choose
vi: Chọn

en: Progress
vi: Tiến trình

en: Pamac History
vi: Lịch sử Pamac

en: Transaction Summary
vi: Ghi nhớ chuyển giao

en: View History
vi: Hiển thị lịch sử

en: Search
vi: Tìm

en: Size
vi: Cỡ

en: Remove
vi: Gỡ bỏ

en: Reinstall
vi: Cài lại

en: Files
vi: Tệp tin

en: Remove unrequired dependencies
vi: Gỡ bỏ phần phụ thuộc không cần thiết

en: Enable AUR support
vi: Bật hỗ trợ AUR
